| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 3000-5000USD/ One Unit |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100 đơn vị/ một tuần |
Máy xúc lật CAT 966H
Mô tả sản phẩm:
Cat 950 là máy xúc lật bánh lốp cỡ trung, nổi tiếng về hiệu suất tuyệt vời, độ tin cậy và tính linh hoạt. Nó đi kèm với các công nghệ thân thiện với người dùng theo tiêu chuẩn, có thể cải thiện hiệu quả của người vận hành, đạt được hệ số lấp đầy gầu cao và tăng năng suất.
Nó được trang bị động cơ Cat C7.1. Động cơ này kết hợp các hệ thống điện tử, nhiên liệu và không khí đã được chứng minh, có mật độ công suất cao. Nó được trang bị hệ thống tái sinh Cat tự động, Mô-đun khí thải sạch Cat (CEM) với Bộ lọc hạt diesel (DPF) và bình và bơm Chất lỏng xả diesel (DEF).
Hộp số tự động (5F/3R) có các bộ phận bền bỉ. Hệ thống lọc thủy lực dòng chảy hoàn toàn, cùng với hệ thống lọc vòng lặp bổ sung, cải thiện độ tin cậy của hệ thống thủy lực và tuổi thọ của các bộ phận. Bơm công tác thế hệ tiếp theo có thể tăng lưu lượng ở tốc độ động cơ thấp hơn và cải thiện phản ứng thủy lực.
Thông số:
| Hạng mục | Giá trị |
| Trọng lượng vận hành | hơn 5 tấn |
| Tải trọng định mức | 5.000 kg |
| Dung tích gầu | 4.0 m³ |
| Xuất xứ | 100% USA |
| Kích thước (Dài * Rộng * Cao) | 7.965*2.78*3.345 m |
Ảnh:
![]()
![]()
![]()
![]()
| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 3000-5000USD/ One Unit |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100 đơn vị/ một tuần |
Máy xúc lật CAT 966H
Mô tả sản phẩm:
Cat 950 là máy xúc lật bánh lốp cỡ trung, nổi tiếng về hiệu suất tuyệt vời, độ tin cậy và tính linh hoạt. Nó đi kèm với các công nghệ thân thiện với người dùng theo tiêu chuẩn, có thể cải thiện hiệu quả của người vận hành, đạt được hệ số lấp đầy gầu cao và tăng năng suất.
Nó được trang bị động cơ Cat C7.1. Động cơ này kết hợp các hệ thống điện tử, nhiên liệu và không khí đã được chứng minh, có mật độ công suất cao. Nó được trang bị hệ thống tái sinh Cat tự động, Mô-đun khí thải sạch Cat (CEM) với Bộ lọc hạt diesel (DPF) và bình và bơm Chất lỏng xả diesel (DEF).
Hộp số tự động (5F/3R) có các bộ phận bền bỉ. Hệ thống lọc thủy lực dòng chảy hoàn toàn, cùng với hệ thống lọc vòng lặp bổ sung, cải thiện độ tin cậy của hệ thống thủy lực và tuổi thọ của các bộ phận. Bơm công tác thế hệ tiếp theo có thể tăng lưu lượng ở tốc độ động cơ thấp hơn và cải thiện phản ứng thủy lực.
Thông số:
| Hạng mục | Giá trị |
| Trọng lượng vận hành | hơn 5 tấn |
| Tải trọng định mức | 5.000 kg |
| Dung tích gầu | 4.0 m³ |
| Xuất xứ | 100% USA |
| Kích thước (Dài * Rộng * Cao) | 7.965*2.78*3.345 m |
Ảnh:
![]()
![]()
![]()
![]()