|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng cũ TRUNG QUỐC |
| Tải trọng | 2000KG |
| Trọng lượng | 3000 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 3000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2.68*1.2*2.2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Xe nâng dầu cũ HELI 1.5T Sản xuất tại Trung Quốc
Xe nâng Heli 1.5T là một thiết bị đáng tin cậy để xử lý vật liệu, cung cấp sức nâng 1.5 tấn kết hợp với khả năng cơ động linh hoạt. Thiết kế nhỏ gọn của nó phù hợp với không gian chật hẹp, trong khi các nút điều khiển trực quan và cấu trúc bền bỉ đảm bảo hiệu quả và hiệu suất ổn định cho các công việc hàng ngày như xếp chồng, bốc dỡ và di chuyển hàng hóa.
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng cũ TRUNG QUỐC |
| Tải trọng | 2000KG |
| Trọng lượng | 3000 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 3000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2.68*1.2*2.2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Xe nâng dầu cũ HELI 1.5T Sản xuất tại Trung Quốc
Xe nâng Heli 1.5T là một thiết bị đáng tin cậy để xử lý vật liệu, cung cấp sức nâng 1.5 tấn kết hợp với khả năng cơ động linh hoạt. Thiết kế nhỏ gọn của nó phù hợp với không gian chật hẹp, trong khi các nút điều khiển trực quan và cấu trúc bền bỉ đảm bảo hiệu quả và hiệu suất ổn định cho các công việc hàng ngày như xếp chồng, bốc dỡ và di chuyển hàng hóa.
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.