|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Nhật Bản Xe nâng cũ |
| Khả năng tải | 2000kg |
| Trọng lượng | 3000 kg |
| Độ cao nâng tối đa | 3000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Kích thước tổng thể | 2.68*1.2*2.2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
NICHIYU 1.3T Xe nâng pin cũ được sản xuất tại Nhật Bản
Xe nâng điện NICHIYU 1.3T mang lại sự linh hoạt nhỏ gọn cho hậu cần trong nhà, kết hợp công suất nâng 1.300kg, chiều cao 3m và bán kính quay 1,38m cho không gian hẹp.Điện từ pin lithium 48V, nó cung cấp thời gian hoạt động 6~8 giờ và sạc nhanh. Các tính năng an toàn bao gồm điều khiển ổn định và cảm biến người vận hành, trong khi thiết kế ergonomic tăng sự thoải mái.và lưu trữ lạnh, nó làm giảm chi phí năng lượng 70% so với các mô hình diesel.
Nằm ở Quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui, công ty của chúng tôi đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Nhật Bản Xe nâng cũ |
| Khả năng tải | 2000kg |
| Trọng lượng | 3000 kg |
| Độ cao nâng tối đa | 3000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Kích thước tổng thể | 2.68*1.2*2.2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
NICHIYU 1.3T Xe nâng pin cũ được sản xuất tại Nhật Bản
Xe nâng điện NICHIYU 1.3T mang lại sự linh hoạt nhỏ gọn cho hậu cần trong nhà, kết hợp công suất nâng 1.300kg, chiều cao 3m và bán kính quay 1,38m cho không gian hẹp.Điện từ pin lithium 48V, nó cung cấp thời gian hoạt động 6~8 giờ và sạc nhanh. Các tính năng an toàn bao gồm điều khiển ổn định và cảm biến người vận hành, trong khi thiết kế ergonomic tăng sự thoải mái.và lưu trữ lạnh, nó làm giảm chi phí năng lượng 70% so với các mô hình diesel.
Nằm ở Quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui, công ty của chúng tôi đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.