|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 weekdays |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng cũ NHẬT BẢN |
| Tải trọng | 1500KG |
| Trọng lượng | 2300 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 3000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2,68*1,2*2,2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
| Màu sắc | Xanh lá cây, Vàng |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ nguyên bản |
| Năm | 2023 |
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 weekdays |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng cũ NHẬT BẢN |
| Tải trọng | 1500KG |
| Trọng lượng | 2300 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 3000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2,68*1,2*2,2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
| Màu sắc | Xanh lá cây, Vàng |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ nguyên bản |
| Năm | 2023 |
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.