| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 weekdays |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng tại Nhật Bản |
| Tải trọng | 2000KG |
| Trọng lượng | 3200 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2,68*1,2*2,2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
| Màu sắc | Vàng, Xanh lá |
| Các bộ phận cốt lõi | Động cơ nguyên bản |
| Năm | 2023 |
Xe nâng điện Komatsu 2 tấn đã qua sử dụng, có sẵn các mẫu hai màu vàng và xanh lá, được thiết kế để xử lý vật liệu hiệu quả trong kho và công nghiệp với chiều cao nâng 4 mét và tâm tải 1,5 mét, có nguồn điện bền bỉ cho hiệu suất bảo trì thấp và hiệu suất môi trường, lý tưởng cho các hoạt động hậu cần quy mô vừa và nhu cầu lưu trữ.
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1500 USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 weekdays |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng tại Nhật Bản |
| Tải trọng | 2000KG |
| Trọng lượng | 3200 KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Kích thước tổng thể | 2,68*1,2*2,2 m |
| Cảng khởi hành | Thượng Hải |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
| Màu sắc | Vàng, Xanh lá |
| Các bộ phận cốt lõi | Động cơ nguyên bản |
| Năm | 2023 |
Xe nâng điện Komatsu 2 tấn đã qua sử dụng, có sẵn các mẫu hai màu vàng và xanh lá, được thiết kế để xử lý vật liệu hiệu quả trong kho và công nghiệp với chiều cao nâng 4 mét và tâm tải 1,5 mét, có nguồn điện bền bỉ cho hiệu suất bảo trì thấp và hiệu suất môi trường, lý tưởng cho các hoạt động hậu cần quy mô vừa và nhu cầu lưu trữ.
Tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và có văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy, công ty chúng tôi đã thành lập được hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.