|
|
| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 3000-5000USD/ One Unit |
| standard packaging: | Gói bình thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100Units/ một tuần |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Công suất tải định mức | 45 tấn |
| Cân nặng | 69400kg |
| Tối đa. Tải trọng nâng | 45 tấn |
| Năm | 2018 |
| Người mẫu | 450 |
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Công suất tải định mức | 45 tấn |
| Cân nặng | 69400kg |
| Tối đa. Tải trọng nâng | 45 tấn |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Người mẫu | 450 |
| Năm | 2018 |
|
|
| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 3000-5000USD/ One Unit |
| standard packaging: | Gói bình thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100Units/ một tuần |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Công suất tải định mức | 45 tấn |
| Cân nặng | 69400kg |
| Tối đa. Tải trọng nâng | 45 tấn |
| Năm | 2018 |
| Người mẫu | 450 |
| Nguồn gốc | Thụy Điển |
| Công suất tải định mức | 45 tấn |
| Cân nặng | 69400kg |
| Tối đa. Tải trọng nâng | 45 tấn |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Người mẫu | 450 |
| Năm | 2018 |