|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng tải | 3000kg |
| Trọng lượng | 3500kg |
| Độ cao nâng tối đa | 3000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | HELI |
| Kích thước tổng thể | 2.098*1.12*1.995m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Mast | Giai đoạn 3 |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
Đây là một xe nâng diesel Heli 3 tấn cũ với hệ thống truyền động thủ công lý tưởng cho hoạt động hiệu quả về chi phí trong môi trường công nghiệp hạng nặng.Màu cam đảm bảo tầm nhìn cao tăng cường an toàn trong kho hoặc công trường xây dựngMái ba bậc của nó cung cấp chiều cao nâng mở rộng phù hợp với việc lưu trữ nhiều tầng hoặc các công việc giải phóng cao.
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd.có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany v.v.Chúng tôi là chuyên gia..
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng tải | 3000kg |
| Trọng lượng | 3500kg |
| Độ cao nâng tối đa | 3000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | HELI |
| Kích thước tổng thể | 2.098*1.12*1.995m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Mast | Giai đoạn 3 |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
Đây là một xe nâng diesel Heli 3 tấn cũ với hệ thống truyền động thủ công lý tưởng cho hoạt động hiệu quả về chi phí trong môi trường công nghiệp hạng nặng.Màu cam đảm bảo tầm nhìn cao tăng cường an toàn trong kho hoặc công trường xây dựngMái ba bậc của nó cung cấp chiều cao nâng mở rộng phù hợp với việc lưu trữ nhiều tầng hoặc các công việc giải phóng cao.
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd.có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany v.v.Chúng tôi là chuyên gia..
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.