|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Tải trọng | 3000KG |
| Trọng lượng | 3500KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Loại tiếp thị | Toyota |
| Kích thước tổng thể | 2.713*1.225*2.713m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cần nâng | 2 tầng |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Đây là xe nâng tay Toyota 7F đã qua sử dụng, tải trọng 3 tấn, được trang bị hệ thống thủy lực xi lanh trung tâm, cho phép nâng tuần tự hiệu quả các càng nâng và cần nâng để tối ưu hóa hoạt động trong không gian chật hẹp hoặc hạn chế chiều cao như nhà kho, nhà máy và trung tâm logistics. Xe nâng được sơn màu cam rực rỡ để tăng khả năng hiển thị và độ bền, và hộp số sàn của nó đảm bảo kiểm soát đáng tin cậy cho các nhiệm vụ xử lý vật liệu hạng nặng.
Công ty TNHH Thiết bị Máy móc Thượng Hải Litong tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã hoạt động hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc lật, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany và các thương hiệu khác. Chúng tôi chuyên nghiệp trong việc bán máy.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với các sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | Container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Tải trọng | 3000KG |
| Trọng lượng | 3500KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ Diesel |
| Loại tiếp thị | Toyota |
| Kích thước tổng thể | 2.713*1.225*2.713m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cần nâng | 2 tầng |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Đây là xe nâng tay Toyota 7F đã qua sử dụng, tải trọng 3 tấn, được trang bị hệ thống thủy lực xi lanh trung tâm, cho phép nâng tuần tự hiệu quả các càng nâng và cần nâng để tối ưu hóa hoạt động trong không gian chật hẹp hoặc hạn chế chiều cao như nhà kho, nhà máy và trung tâm logistics. Xe nâng được sơn màu cam rực rỡ để tăng khả năng hiển thị và độ bền, và hộp số sàn của nó đảm bảo kiểm soát đáng tin cậy cho các nhiệm vụ xử lý vật liệu hạng nặng.
Công ty TNHH Thiết bị Máy móc Thượng Hải Litong tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã hoạt động hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc lật, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany và các thương hiệu khác. Chúng tôi chuyên nghiệp trong việc bán máy.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng khách hàng với các sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.