| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Tải trọng | 2500KG |
| Trọng lượng | 3700KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2.713*1.225*2.713m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Khung nâng | 3 tầng |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Công ty TNHH Thiết bị Máy móc Thượng Hải Litong tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã hoạt động hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc lật, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Tải trọng | 2500KG |
| Trọng lượng | 3700KG |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2.713*1.225*2.713m |
| Năm | 2022 |
| Màu sắc | Cam |
| Cảng | Thượng Hải |
| Khung nâng | 3 tầng |
| Điểm bán hàng độc đáo | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Công ty TNHH Thiết bị Máy móc Thượng Hải Litong tọa lạc tại Quận Thanh Phố, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã hoạt động hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi có mặt trên khắp thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc lật, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì chuyên nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.