| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng chịu tải | 7000kg |
| Cân nặng | 7800kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 6000mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | HELI |
| Kích thước tổng thể | 3,5 * 2,1 * 2,5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 2 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã được thành lập hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện, v.v. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany, v.v. Bán máy chúng tôi rất chuyên nghiệp.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì nghề nghiệp nên chúng tôi được tin cậy. Vì được tin cậy nên chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng chịu tải | 7000kg |
| Cân nặng | 7800kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 6000mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | HELI |
| Kích thước tổng thể | 3,5 * 2,1 * 2,5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 2 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã được thành lập hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện, v.v. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany, v.v. Bán máy chúng tôi rất chuyên nghiệp.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì nghề nghiệp nên chúng tôi được tin cậy. Vì được tin cậy nên chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.