| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 2500USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
Xe nâng diesel TCM đã qua sử dụng này là một chiếc xe nâng đáng tin cậy được thiết kế cho các nhiệm vụ xử lý vật liệu hạng nặng. Với khả năng chịu tải tối đa 3 tấn và chiều cao nâng ấn tượng 4,5 mét, nó xử lý hiệu quả hàng hóa được đóng pallet, container hoặc các mặt hàng cồng kềnh trong nhà kho, nhà máy, công trường hoặc bãi hậu cần.
Được trang bị động cơ diesel mạnh mẽ, nó mang lại hiệu suất ổn định cho chu kỳ làm việc dài trong khi vẫn duy trì hiệu quả sử dụng nhiên liệu tốt. Là một thiết bị đã qua sử dụng, nó đã được kiểm tra để đảm bảo các bộ phận cốt lõi (bao gồm cơ cấu nâng, hệ thống thủy lực và động cơ) ở tình trạng hoạt động tốt, mang lại giải pháp tiết kiệm chi phí mà không ảnh hưởng đến chức năng.
Thích hợp cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm một chiếc xe nâng bền bỉ, có sức nâng cao để nâng cao năng suất hoạt động với mức giá phù hợp với ngân sách.
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Khả năng chịu tải | 3000kg |
| Cân nặng | 4700kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 4500mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2,8 * 1,2 * 2,5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Trắng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 3 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã được thành lập hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện, v.v. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany, v.v. Bán máy chúng tôi rất chuyên nghiệp.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì nghề nghiệp nên chúng tôi được tin cậy. Vì được tin cậy nên chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 2500USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
Xe nâng diesel TCM đã qua sử dụng này là một chiếc xe nâng đáng tin cậy được thiết kế cho các nhiệm vụ xử lý vật liệu hạng nặng. Với khả năng chịu tải tối đa 3 tấn và chiều cao nâng ấn tượng 4,5 mét, nó xử lý hiệu quả hàng hóa được đóng pallet, container hoặc các mặt hàng cồng kềnh trong nhà kho, nhà máy, công trường hoặc bãi hậu cần.
Được trang bị động cơ diesel mạnh mẽ, nó mang lại hiệu suất ổn định cho chu kỳ làm việc dài trong khi vẫn duy trì hiệu quả sử dụng nhiên liệu tốt. Là một thiết bị đã qua sử dụng, nó đã được kiểm tra để đảm bảo các bộ phận cốt lõi (bao gồm cơ cấu nâng, hệ thống thủy lực và động cơ) ở tình trạng hoạt động tốt, mang lại giải pháp tiết kiệm chi phí mà không ảnh hưởng đến chức năng.
Thích hợp cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm một chiếc xe nâng bền bỉ, có sức nâng cao để nâng cao năng suất hoạt động với mức giá phù hợp với ngân sách.
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
|---|---|
| Khả năng chịu tải | 3000kg |
| Cân nặng | 4700kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 4500mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2,8 * 1,2 * 2,5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Trắng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 3 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. có trụ sở tại quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc và đã thành lập văn phòng chi nhánh tại Hợp Phì, An Huy. Công ty đã được thành lập hơn mười năm. Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy xúc, máy xúc, máy san, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện, v.v. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany, v.v. Bán máy chúng tôi rất chuyên nghiệp.
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Vì nghề nghiệp nên chúng tôi được tin cậy. Vì được tin cậy nên chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.