| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 2500USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
Chiếc xe nâng diesel TCM 3 tấn 4m này, trước đây được triển khai trong các trung tâm logistics hạng nặng,kết hợp một động cơ chạy bằng nhiên liệu đáng tin cậy cho thời gian hoạt động 24/7 với chiều cao nâng mạnh mẽ 4m lý tưởng cho xếp chồng kho hàng đa tầngThiết kế mô-đun của nó đảm bảo bảo trì nhanh, chi phí thấp (30% nhanh hơn mức trung bình trong ngành), và truy cập ba cửa phía sau đơn giản hóa kiểm tra.Lưu trữ lạnh, hoặc vận chuyển vật liệu ngoài trời, nó cung cấp 90% + hiệu suất của một máy mới với một mức giá thân thiện với ngân sách hoàn hảo để tối đa hóa ROI trong các hoạt động khối lượng lớn.
| Khả năng tải | 3000kg |
|---|---|
| Trọng lượng | 4700kg |
| Độ cao nâng tối đa | 4000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2.8*1.2*2.5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Mast | Giai đoạn 3 |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. nằm ở quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany v.v.Chúng tôi là chuyên gia..
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 2500USD |
| standard packaging: | container |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Supply Capacity: | 10 |
Chiếc xe nâng diesel TCM 3 tấn 4m này, trước đây được triển khai trong các trung tâm logistics hạng nặng,kết hợp một động cơ chạy bằng nhiên liệu đáng tin cậy cho thời gian hoạt động 24/7 với chiều cao nâng mạnh mẽ 4m lý tưởng cho xếp chồng kho hàng đa tầngThiết kế mô-đun của nó đảm bảo bảo trì nhanh, chi phí thấp (30% nhanh hơn mức trung bình trong ngành), và truy cập ba cửa phía sau đơn giản hóa kiểm tra.Lưu trữ lạnh, hoặc vận chuyển vật liệu ngoài trời, nó cung cấp 90% + hiệu suất của một máy mới với một mức giá thân thiện với ngân sách hoàn hảo để tối đa hóa ROI trong các hoạt động khối lượng lớn.
| Khả năng tải | 3000kg |
|---|---|
| Trọng lượng | 4700kg |
| Độ cao nâng tối đa | 4000mm (không cần thiết) |
| Loại năng lượng | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | TCM |
| Kích thước tổng thể | 2.8*1.2*2.5m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Cảng | Thượng Hải |
| Mast | Giai đoạn 3 |
| Điểm bán hàng duy nhất | Tiết kiệm năng lượng / Hiệu quả chi phí cao |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. nằm ở quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt.
Chúng tôi bán máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu, xe nâng và tất cả các loại phụ kiện và hơn thế nữa. Chúng tôi hợp tác với các thương hiệu như Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Sany v.v.Chúng tôi là chuyên gia..
Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Bởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng. Bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.