| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 8000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
Máy đào 22 tấn Doosan DH225 đã sử dụng là một cỗ máy hạng nặng được thiết kế cho các công việc đòi hỏi trong xây dựng, phá hủy, khai thác mỏ và các dự án cơ sở hạ tầng.Với trọng lượng hoạt động khoảng 22, 200 kg và được trang bị động cơ diesel DE08TIS 110 kW, nó cung cấp hiệu suất mạnh mẽ cho vận chuyển đất và xử lý vật liệu quy mô lớn.
| Tên thương hiệu | Doosan Crawler Excavator |
|---|---|
| Mô hình | DH225 |
| Khả năng tải | 22T |
| Các kích thước tổng thể | 9.6 × 2,9 × 3,0m |
| Trọng lượng làm việc | 22000kg |
| Thùng | Máy kéo |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 8000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
Máy đào 22 tấn Doosan DH225 đã sử dụng là một cỗ máy hạng nặng được thiết kế cho các công việc đòi hỏi trong xây dựng, phá hủy, khai thác mỏ và các dự án cơ sở hạ tầng.Với trọng lượng hoạt động khoảng 22, 200 kg và được trang bị động cơ diesel DE08TIS 110 kW, nó cung cấp hiệu suất mạnh mẽ cho vận chuyển đất và xử lý vật liệu quy mô lớn.
| Tên thương hiệu | Doosan Crawler Excavator |
|---|---|
| Mô hình | DH225 |
| Khả năng tải | 22T |
| Các kích thước tổng thể | 9.6 × 2,9 × 3,0m |
| Trọng lượng làm việc | 22000kg |
| Thùng | Máy kéo |