| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng chịu tải | 3000kg |
| Cân nặng | 4700kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | Mitsubishi |
| Kích thước tổng thể | 2,7 * 1,3 * 1,8m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu xanh lá |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 3 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 3000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Xe nâng đã qua sử dụng |
| Khả năng chịu tải | 3000kg |
| Cân nặng | 4700kg |
| Chiều cao nâng tối đa | 4000mm (Tùy chọn) |
| Loại nguồn | Động cơ diesel |
| Loại tiếp thị | Mitsubishi |
| Kích thước tổng thể | 2,7 * 1,3 * 1,8m |
| Năm | 2020-2024 |
| Màu sắc | Màu xanh lá |
| Cảng | Thượng Hải |
| Cột buồm | 3 giai đoạn |
| Điểm bán hàng độc nhất | Tiết kiệm năng lượng/Hiệu quả chi phí cao |