|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 1000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
Chiếc xe nâng 3t sử dụng Toyota FD30 3 tấn này cung cấp giá trị đặc biệt, cân bằng khả năng chi trả với độ tin cậy đã được chứng minh.Lý tưởng cho các hoạt động lưu trữ và ứng dụng hậu cần công nghiệp.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Khả năng tải | 3000 kg (ở trung tâm tải 500 mm) |
| Tùy chọn năng lượng | Diesel: Động cơ Isuzu (~ 50 kW / 67 mã lực) Điện: tùy chọn pin 48V/80V (300-600 Ah) |
| Độ cao nâng | 3-6 m (mái ba giai đoạn tiêu chuẩn) |
| Tốc độ di chuyển | 18 km/h (không tải) |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. nằm ở quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt. Chúng tôi bán xe nâng diesel đã qua sử dụng, máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu và tất cả các loại phụ kiện và nhiều hơn nữa. bán máy chúng tôi là chuyên nghiệp.Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôiBởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá cả: | 1000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
Chiếc xe nâng 3t sử dụng Toyota FD30 3 tấn này cung cấp giá trị đặc biệt, cân bằng khả năng chi trả với độ tin cậy đã được chứng minh.Lý tưởng cho các hoạt động lưu trữ và ứng dụng hậu cần công nghiệp.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Khả năng tải | 3000 kg (ở trung tâm tải 500 mm) |
| Tùy chọn năng lượng | Diesel: Động cơ Isuzu (~ 50 kW / 67 mã lực) Điện: tùy chọn pin 48V/80V (300-600 Ah) |
| Độ cao nâng | 3-6 m (mái ba giai đoạn tiêu chuẩn) |
| Tốc độ di chuyển | 18 km/h (không tải) |
Shanghai Litong Machinery Equipment Co., Ltd. nằm ở quận Qingpu, Thượng Hải, Trung Quốc, và đã thành lập một văn phòng chi nhánh ở Hefei, Anhui. Công ty đã được thành lập hơn mười năm.Khách hàng của chúng tôi ở khắp nơi trên thế giới và chúng tôi có một danh tiếng tốt. Chúng tôi bán xe nâng diesel đã qua sử dụng, máy đào, máy tải, máy xếp hạng, cần cẩu và tất cả các loại phụ kiện và nhiều hơn nữa. bán máy chúng tôi là chuyên nghiệp.Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để làm cho khách hàng của chúng tôi hài lòng với sản phẩm và dịch vụ của chúng tôiBởi vì nghề nghiệp, chúng tôi được tin tưởng bởi vì chúng tôi được tin tưởng, chúng tôi ngày càng chuyên nghiệp hơn.