| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 5000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
Đây là một máy đào 5,5 tấn KOBUTA hiện đang trong tình trạng sử dụng. Nó thuộc loại máy đào lượn nhỏ và được sản xuất ở Nhật Bản.
Hitachi, một thương hiệu nổi tiếng của Nhật Bản, được biết đến với máy móc xây dựng chất lượng cao.vẫn giữ được tính chất đáng tin cậy và hiệu suất mà các sản phẩm Hitachi nổi tiếng.
| Tên thương hiệu | Kobuta Crawler Excavator |
|---|---|
| Mô hình | KX U55 |
| Các kích thước tổng thể | 5470 × 2000 × 2510mm |
| Trọng lượng làm việc | 51600kg |
| Thùng | Máy kéo |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 5000USD |
| standard packaging: | thùng chứa |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Supply Capacity: | 10 |
Đây là một máy đào 5,5 tấn KOBUTA hiện đang trong tình trạng sử dụng. Nó thuộc loại máy đào lượn nhỏ và được sản xuất ở Nhật Bản.
Hitachi, một thương hiệu nổi tiếng của Nhật Bản, được biết đến với máy móc xây dựng chất lượng cao.vẫn giữ được tính chất đáng tin cậy và hiệu suất mà các sản phẩm Hitachi nổi tiếng.
| Tên thương hiệu | Kobuta Crawler Excavator |
|---|---|
| Mô hình | KX U55 |
| Các kích thước tổng thể | 5470 × 2000 × 2510mm |
| Trọng lượng làm việc | 51600kg |
| Thùng | Máy kéo |