| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 1000-2000usd/one unit |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100Units/ một tuần |
Xe nâng Toyota FD30 LPG này mang lại hiệu suất đáng tin cậy với tải trọng 3 tấn và chiều cao nâng 3 mét. Xe đang trong tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng sử dụng ngay trong công nghiệp.
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Toyota |
| Chiều dài càng nâng | 1070mm |
| Chiều cao nâng | 3000mm |
| Tải trọng nâng | 3 tấn |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Hộp số | LPG |
| Tình trạng | Tốt |
| MOQ: | Một đơn vị |
| Giá cả: | 1000-2000usd/one unit |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Supply Capacity: | 100Units/ một tuần |
Xe nâng Toyota FD30 LPG này mang lại hiệu suất đáng tin cậy với tải trọng 3 tấn và chiều cao nâng 3 mét. Xe đang trong tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng sử dụng ngay trong công nghiệp.
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Toyota |
| Chiều dài càng nâng | 1070mm |
| Chiều cao nâng | 3000mm |
| Tải trọng nâng | 3 tấn |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Hộp số | LPG |
| Tình trạng | Tốt |