|
|
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá cả: | 2000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
| Danh mục thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng vận hành | 34.000 kg |
| Công suất động cơ | 123 - 129 kW (165 - 173 HP) |
| Dung tích gầu | 0,8 - 1,2 m³ (tiêu chuẩn) |
| Mô hình động cơ | Động cơ diesel do Isuzu hoặc Hitachi thiết kế |
| Dung tích động cơ | 5,2 - 6,0 L |
| Tiêu chuẩn khí thải | Tương đương Tier 3/Tier 4 (tùy thị trường) |
| Độ sâu đào tối đa | 6,5 - 7,2 m |
| Tầm với tối đa ở mặt đất | 9,5 - 10,5 m |
| Tốc độ quay toa | 10 - 12 vòng/phút |
| Lưu lượng bơm chính | 2 × 100 L/phút (bơm lưu lượng thay đổi) |
| Áp suất vận hành | 34 - 35 MPa |
| Chiều dài vận chuyển | 9,5 - 10,5 m |
| Chiều rộng vận chuyển | 2,8 - 3,0 m |
| Chiều cao vận chuyển | 3,0 - 3,3 m |
|
|
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá cả: | 2000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
| Danh mục thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng vận hành | 34.000 kg |
| Công suất động cơ | 123 - 129 kW (165 - 173 HP) |
| Dung tích gầu | 0,8 - 1,2 m³ (tiêu chuẩn) |
| Mô hình động cơ | Động cơ diesel do Isuzu hoặc Hitachi thiết kế |
| Dung tích động cơ | 5,2 - 6,0 L |
| Tiêu chuẩn khí thải | Tương đương Tier 3/Tier 4 (tùy thị trường) |
| Độ sâu đào tối đa | 6,5 - 7,2 m |
| Tầm với tối đa ở mặt đất | 9,5 - 10,5 m |
| Tốc độ quay toa | 10 - 12 vòng/phút |
| Lưu lượng bơm chính | 2 × 100 L/phút (bơm lưu lượng thay đổi) |
| Áp suất vận hành | 34 - 35 MPa |
| Chiều dài vận chuyển | 9,5 - 10,5 m |
| Chiều rộng vận chuyển | 2,8 - 3,0 m |
| Chiều cao vận chuyển | 3,0 - 3,3 m |