|
|
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá cả: | 2000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
| Trọng lượng vận hành | 5500kg (thay đổi theo cấu hình) |
| Lớp | Máy đào mini 5.5 tấn |
| Kích thước vận chuyển | ~3.5m (D) × ~1.0m (R) × ~2.4m (C) |
| Bán kính quay đuôi | Thiết kế quay đuôi bằng không (ZTS) cho không gian hạn chế |
| Mẫu | Động cơ diesel Kubota D1105-E4 |
| Công suất đầu ra | 14.4 kW (19.3 HP) ở 2.600 vòng/phút |
| Tiêu chuẩn khí thải | Tier 4 Final (DOC + DPF) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 18 lít |
| Loại bơm | Bơm bánh răng |
| Lưu lượng tối đa | 24 L/phút |
| Áp suất (giảm tải) | 21.6 MPa |
| Điều khiển thí điểm | Tiêu chuẩn (tùy chọn điều khiển tỷ lệ) |
| Dung tích gầu | 0.02-0.05 m³ (gầu tiêu chuẩn) |
| Độ sâu đào tối đa | ~2.5m |
| Tầm với tối đa | ~3.8m (ở mặt đất) |
| Tốc độ quay | 8.5 vòng/phút |
| Chiều rộng xích | 250 mm (xích cao su tiêu chuẩn) |
| Áp lực lên mặt đất | ~30 kPa |
|
|
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá cả: | 2000 USD Per UNIT |
| standard packaging: | Gói thông thường |
| Delivery period: | 5-7 ngày trong tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Capacity: | 1000 BỘ mỗi tháng |
| Trọng lượng vận hành | 5500kg (thay đổi theo cấu hình) |
| Lớp | Máy đào mini 5.5 tấn |
| Kích thước vận chuyển | ~3.5m (D) × ~1.0m (R) × ~2.4m (C) |
| Bán kính quay đuôi | Thiết kế quay đuôi bằng không (ZTS) cho không gian hạn chế |
| Mẫu | Động cơ diesel Kubota D1105-E4 |
| Công suất đầu ra | 14.4 kW (19.3 HP) ở 2.600 vòng/phút |
| Tiêu chuẩn khí thải | Tier 4 Final (DOC + DPF) |
| Dung tích bình nhiên liệu | 18 lít |
| Loại bơm | Bơm bánh răng |
| Lưu lượng tối đa | 24 L/phút |
| Áp suất (giảm tải) | 21.6 MPa |
| Điều khiển thí điểm | Tiêu chuẩn (tùy chọn điều khiển tỷ lệ) |
| Dung tích gầu | 0.02-0.05 m³ (gầu tiêu chuẩn) |
| Độ sâu đào tối đa | ~2.5m |
| Tầm với tối đa | ~3.8m (ở mặt đất) |
| Tốc độ quay | 8.5 vòng/phút |
| Chiều rộng xích | 250 mm (xích cao su tiêu chuẩn) |
| Áp lực lên mặt đất | ~30 kPa |